TSDK 50

 

Niðurröðun og upphaf Suzukihópa haustið 2017

Fiðluhópur 1: GG lau. kl. 9:30, byrjar 16. sept.

Árún Erla, Berglind Björg, Bryndís Elfa, Embla Margrét, Halla Bryndís, Jóhannes Jökull, Matthías Choi, Melkorka Margrét, Silvía Helga, Unnsteinn Orri, Örk.

Fiðluhópur 2:DS lau. kl. 10:30, byrjar 9. sept
Aldís María, Árni Dagur, Ásthildur Viktoría, Ástrós Dóra, Dagur Már, Elísabet Jóna, Emanuel,
Gerða María, Hallgrímur, Heiðrún Han,  Hulda Margrét, Karitas, Kjartan Halldór, Melkorka Jeanne, Sigrún Sólveig, Úlfur Martino.

Fiðluhópur 3: DS lau. kl. 9:30, byrjar 9. sept
Alexander, Arnlaugur, Auður Edda, Álfdís, Baldur, Drífa Rán, Freydís, Gréta Petrína, Guðrún Katrín, Kristófer Geir, Sigrún.

Fiðluhópur 4: AM lau. kl. 9:30, byrjar 2. sept
Arndís Ósk, Assa, Bergdís, Hrafnhildur Halla, Karitas, Magnús, Rannveig Lovísa, Særún Luna, Tómas Vigur.

Fiðluhópur 5: AM lau. kl. 10:30, byrjar 2. sept
Alda Áslaug, Anna Soffía, Auður Eygló, Hekla, Íris, María Kristín, Móeiður Una, Ragnheiður Sæunn, Rosalía Hanna, Sigríður Bára, Sóley Lúsía.

Víóluhópur 1: SB mið. kl. 16:15, byrjar 6. sept.
Andrés Illugi, Helena Marín, Hulda Filippía, Ronja, Sigrún Marta, Sigurlaug, Sunneva Kristín, Trausti, Þorbjörg, Þórhallur.

Víóluhópur 2: SB mið. kl. 17:05, byrjar 6. sept.
Elías Muni, Elín Freyja, Eygló María, Svanhildur, Þórhildur Vala.

Sellóhópur 1: ÓS lau. kl. 10:30, byrjar 16. sept
Áskatla, Elísabet Ylfa, Hebba Dís, Ragnhildur Una, Rúna Karlott, Þorvaldur Atli.

Sellóhópur 2: ÖK mið. kl. 18:00, byrjar 6. sept.
Baldur, Helga Margrét, Katrín, Matthildur Eygló, Snorri Páll, Viðja Elísabet.

Sellóhópur 3: ÖK mið. kl. 18:00, byrjar 13. sept.
Almira, Anton Ragnar,  Björgvin Hugi, Gunnar Ingi, María Qing, Stefán Rafn.

Píanóhópur 1: ÞHG þri. kl. 16:30, byrjar 5. sept.
Aníta Súma, Egill, Iðunn, Jóhanna Ingibjörg, María Cassandra, María Ísabella, Þóra Karítas.

Píanóhópur 2: ÞHG þri. kl. 17:00, byrjar 5. sept.
Felix Eyþór, Grettir, Hildigunnur, Ilma Kristín, Viktor Ýmir.

Píanóhópur 3: ÞHG þri. kl. 17:00, byrjar 12. sept.
Áróra Gunnvör, Björt, Daði Freyr, Hulda, Max Emil, Ólafur Már, Úlfar Freyr, Þórdís.

Gítarhópur 1: GGK lau. kl. 10, byrjar 9. sept.
Anton Örn, Arnbjörg Sóley, Daníel Snær, Erik Bjarki, Hrannar Ási, Hreiðar Ási, Ólafur Örn,  Óli, Rakel, Úlfur, Ýmir.